OSRAM Retrofit LED pera með E14 fatningu er hentug fyrir almenna lýsingu þar sem óskað er eftir kaldhvítri birtu. Hún er góð lausn í borðlampa, veggljós eða loftljós sem tekur E14 peru og hentar sérstaklega vel í rými þar sem unnið er við eldhúsbekk, skrifborð eða annað sem krefst skýrrar lýsingar.
Pera af þessari gerð gefur 4000 K litahitastig sem margir kjósa í vinnurýmum, ásamt 250 lúmen birtustyrk. Hún er ekki dimmanleg, svo hún hentar best þar sem kveikt og slökkt er án birtustýringar. Glært gler og nett stærð gera hana einnig að góðum kosti í opnum skermum þar sem peran sést.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1044192 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 4000 |
| Þvermál | 4.5 cm |
| Mál | 7.8 x 4.5 cm ( L x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075434103 |
| Afl (w) | 2.5 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Lengd | 7.8 cm |
| Lúmen | 250 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E14 4000K Osram 2,5W Ø4,5 mm |
| Nettóþyngd | 0.025 |
| Aðal Litur | Gegnsær |
| Vörutegund | Globe perur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Retrofit |
| Tegund tengils | E14 |
| Litur | Glær |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.048000 |