LEDVANCE Smart+ LED-borði er 2 metra löng LED-ljósræma fyrir sveigjanlega og nútímalega lýsingu á heimilinu. Hann hentar sérstaklega vel þar sem þú vilt fá jafna, mjúka birtu og geta breytt bæði birtustigi og litblæ eftir aðstæðum.
Ljósræman býður upp á RGBW og stillanlegt hvítt ljós á bilinu 2000–6500 K, þannig að þú getur valið allt frá hlýlegu kvöldljósi yfir í kaldara vinnuljós. Með 550 lúmena ljósflæði og RA-gildi ≥80 færðu góða birtu og eðlilega litendurgjöf í rýminu.

| Vörumerki | LEDVANCE |
| Vörunúmer | 1039838 |
| ColorTemperatureJoined | 2000-6500 |
| Mál | 200 x 1 cm ( L x B ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4058075515932 |
| Afl (w) | 8.5 |
| Áæltlaður líftími | 30000 |
| Lengd | 200 cm |
| Lúmen | 550 |
| Vörunafn | Ledborði 8,5W Ledvance Smart+ RGBW 2m |
| Nettóþyngd | 0.217 |
| Vörutegund | LED borðar |
| RA-gildi | ≥80 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.355000 |
| Breidd | 1 cm |