LEDVANCE Smart+ Planon er kringlótt loftljós með innbyggðri LED-lýsingu sem hentar vel í almenn rými á heimilinu, til dæmis í forstofu, gang, eldhús eða svefnherbergi. Ljósið er hannað til að gefa þægilega, dreifða lýsingu og fellur vel að einföldu og nútímalegu yfirbragði.
Þetta er Tunable White lausn, sem þýðir að þú getur stillt litahitastig ljóssins eftir þörfum – hlýrri tóna þegar þú vilt notalegt andrúmsloft og kaldari tóna þegar þú vilt skýrara vinnuljós. Með dimmun geturðu svo fínstillt birtuna til að ná réttu stemningu hverju sinni.
Með stillanlegu litahitastigi frá 3000 til 6500 K getur sama loftljósið þjónað ólíkum tilgangi yfir daginn. Hlýrra ljós hentar vel á kvöldin, en kaldara ljós getur verið hentugra þegar þú vilt aukna skerpu, til dæmis við eldamennsku eða lestur.
Ljósið er úr málmi með plastskermi sem dreifir ljósinu og dregur úr glampa. Þessi samsetning hjálpar til við að fá jafna lýsingu um rýmið, án þess að ljósið verði hvass eða óþægilegt í augum.

| Vörumerki | LEDVANCE |
| Vörunúmer | 1037732 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000-6500 |
| Þvermál | 30 cm |
| Mál | 6.5 x 30 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4058075484672 |
| Afl (w) | 20 |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 6.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1700 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | LED Panel ljós Planon Ledvance Smart+ TW Ø30cm |
| Nettóþyngd | 1.420 |
| Vörutegund | Loftljós |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Smart+ |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.595000 |