LEDVANCE Smart+ Planon er hringlaga loftljós með innbyggðri LED-lýsingu sem hentar vel í alrými, eldhús, forstofu eða svefnherbergi þar sem þú vilt jafna og þægilega lýsingu. Ljósinu er ætlað að vera snyrtilegt og lítið áberandi í lofti, en skila um leið öflugri birtu.
Þú getur stillt ljósið á mismunandi hvítar litablæbrigðir (frá hlýrri til kaldari hvítu) og deyft eftir þörfum. Það gerir auðvelt að hafa skarpara ljós þegar verið er að sinna verkefnum og mýkra ljós þegar slaka á. Skermurinn er úr plasti og hjálpar til við að dreifa ljósinu mjúklega um rýmið.
Með stillanlegu litahitastigi geturðu valið hlýrra ljós fyrir notalega kvöldstemningu eða kaldara, hvítt ljós þegar þú vilt meiri skerpu og einbeitingu. Þetta er sérstaklega hentugt í rýmum sem þjóna fleiri en einum tilgangi yfir daginn.

| Vörumerki | LEDVANCE |
| Vörunúmer | 1037720 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000-6500 |
| Þvermál | 45 cm |
| Mál | 6.5 x 45 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4058075484719 |
| Afl (w) | 28 |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 6.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2700 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | LED Panel ljós Planon Ledvance Smart+ TW Ø45cm |
| Nettóþyngd | 2.550 |
| Vörutegund | Loftljós |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Smart+ |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.868000 |