

PHILIPS HUE Being er lágbyggt loftljós með innbyggðri LED-lýsingu sem hentar vel í rými þar sem þú vilt jafna og þægilega birtu. Með dimmun og stillanlegri litahitastýringu geturðu lagað ljósið að því hvort þú ert að slaka á, lesa eða vinna.
Ljósið nær allt frá 2200–6500 K, sem þýðir að þú getur valið hlýrri tóna þegar kvöldar og kaldari, skýrari tóna þegar þörf er á einbeitingu. Með meðfylgjandi dimmara er einfalt að stilla birtuna án þess að fara í flóknar uppsetningar.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Vörumerki | PHILIPS HUE |
| Vörunúmer | 1000550 |
| Þvermál | 34.8 cm |
| Mál | 5.1 x 34.8 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 8719514341159 |
| Afl (w) | 27 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 5.1 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2400 |
| Vörunafn | Loftljós LED Being 39W m/dimmer Philips Hue |
| Nettóþyngd | 1.792 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Loftljós |
| Sería | Being |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Stíll | MODERN |
| Litur | Hvítur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.391000 |
