

PHILIPS HUE Runner kastaröðin með þremur GU10 kösturum er loftljós sem hentar þegar þú vilt sameina markvissa kastaralýsingu og möguleikann á að stilla bæði birtu og litahitastig eftir aðstæðum. Með stillanlegum kösturum geturðu lýst upp vinnuborð, veggmyndir eða ákveðin svæði í rýminu.
Ljósin bjóða upp á hvítljós á bilinu 2200–6500 K, sem er þægilegt þegar þú vilt nota hlýtt og mjúkt ljós á kvöldin en skýrara og kaldara ljós þegar þörf er á einbeitingu. Lampinn er úr málmi og er ætlaður til notkunar innandyra.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Vörumerki | PHILIPS HUE |
| Vörunúmer | 1000553 |
| Mál | 48 x 8.9 x 10.9 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 8720169320536 |
| Afl (w) | 5.5 |
| Orkuflokkur | G |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Hæð | 10.9 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 48 cm |
| Dreyfing ljóss | 45 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 250 |
| Vörunafn | Kastarar 3xGU10 Runner Philips hue |
| Nettóþyngd | 1.540 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Kastararaðir |
| Sería | Runner |
| Tegund tengils | GU10 |
| Stíll | CLASSIC |
| Litur | Hvítur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.665000 |
| Breidd | 8.9 cm |