Kastarar GU10-LED Buzz LED 68,5 cm er stílhreinn loftkastari frá Eglo sem hentar vel þar sem þú vilt bæði beina birtu og jafna lýsingu í sama rými. Með lengd upp á 68,5 cm og mjóu sniði passar hann vel yfir borð, í gangi eða í stofu þar sem þörf er á markvissri lýsingu.
Ljósin eru með GU10 tengi og 3 W afl á hverja peru. Ljósmagnið er 240 lm og litahitinn 3000 K, sem gefur hlýtt og þægilegt ljós. Þar sem kastararnir eru dimmanlegir geturðu auðveldlega stillt birtuna eftir aðstæðum, hvort sem þú vilt bjart vinnuljós eða mýkri kvöldbirtu.
Húsið er úr málmi og bæði lampi og skermur eru í sama efni, sem gefur heildstæða og trausta áferð. Með IP20 verndarflokki er þetta inniljós ætlað fyrir þurr rými. Ljósaperurnar fylgja með, og endingartíminn er allt að 15000 klst., sem gerir lausnina hagnýta í daglegri notkun.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1035923 |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 68.5 x 6.5 cm ( L x B ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 9002759925987 |
| Afl (w) | 3 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 68.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 240 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Kastarar GU10-LED Buzz LED 68,5 cm |
| Nettóþyngd | 0.955 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Kastararaðir |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Buzz |
| Tegund tengils | GU10 |
| Stíll | CLASSIC |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.088000 |
| Breidd | 6.5 cm |