Loftkastari 2x3W Buzz Eglo burstað stál er einföld og hagnýt lausn frá Eglo fyrir þá sem vilja stýra ljósinu nákvæmlega í rýminu. Tvær snúanlegar einingar gera þér kleift að varpa birtu á ákveðin svæði, hvort sem það er vinnuborð, gangur eða veggur sem þú vilt draga fram.
Útlitið er látlaust og nýtist vel í nútímalegum heimilum þar sem burstað stál og hreinar línur passa auðveldlega inn. Þar sem LED-ljósin fylgja með færðu lausn sem er þægileg í uppsetningu og tilbúin til notkunar án þess að velja sér ljósaperur sérstaklega.
Ljósastæðið gefur frá sér 3000 K ljós, sem er hlýtt og þægilegt í daglegri notkun. Slík birta hentar sérstaklega vel í rýmum þar sem þú vilt skapa notalegt andrúmsloft án þess að lýsingin verði köld eða harðneskjuleg.
Með GU10 tengli og 230 V spennu er þetta praktísk lausn fyrir hefðbundin innanhússrými. Ljósið er ekki dimmanlegt og er ætlað til almennrar lýsingar þar sem einfaldleiki og áreiðanleiki skipta mestu máli.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1035924 |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 28.5 x 6.5 cm ( L x B ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759925963 |
| Afl (w) | 3 |
| Orkuflokkur | F |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 28.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Loftkastari 2x3W Buzz Eglo burstað stál |
| Nettóþyngd | 0.539 |
| Aðal Litur | Stál |
| Vörutegund | Kastararaðir |
| Sería | Buzz |
| Tegund tengils | GU10 |
| Stíll | CLASSIC |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.615000 |
| Breidd | 6.5 cm |