Loftkastari Seras 3x3W Eglo svart er einföld og hagnýt lausn frá Eglo fyrir rými þar sem þú vilt beina ljósinu nákvæmlega þangað sem það þarf að vera. Þrír kastarar gera þér kleift að lýsa upp mismunandi svæði í einu, hvort sem það er gangur, fataskápur eða veggmynd.
Svarti liturinn fellur vel að nútímalegu innra rými og málmbyggingin gefur ljósinu traustlegt yfirbragð. Þar sem kastararnir eru snúanlegir geturðu auðveldlega stillt lýsinguna eftir því hvernig rýmið er nýtt. Með hlýjum ljósblæ skapast notaleg birtu sem hentar vel í daglegri notkun.
Ljósinu fylgja þrjár GU10 perur og því er auðveldara að setja það upp án þess að leita að viðeigandi ljósgjöfum strax. Með 230-240 V spennu, 240 lm ljósflæði á hverja peru og 3000 K ljósalit færðu jafna og hlýja lýsingu sem hentar vel í heimilið. Áætluð ending er 15000 klst., sem gerir þetta að þægilegri lausn fyrir fasta innanhúslýsingu.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037102 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 10 cm |
| Mál | 59.5 x 6.5 x 10 cm ( L x B x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759983994 |
| Afl (w) | 3.3 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 59.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 240 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Loftkastari Seras 3x3W Eglo svart |
| Nettóþyngd | 2.050 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Kastararaðir |
| Sería | Seras |
| Tegund tengils | GU10 |
| Stíll | MODERN |
| Litur | Svartur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.337000 |
| Breidd | 6.5 cm |