Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Vörumerki | NORDLUX |
| Vörunúmer | 1513629 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Þvermál | 20 cm |
| Mál | 13.5 x 20 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 5704924024511 |
| Afl (w) | 5 |
| Hæð | 13.5 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Dreyfing ljóss | 320 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Kastarar 3xGU10 Nordlux Boston Ø20 cm málm svart |
| Nettóþyngd | 0.730 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Loftljós |
| Tegund tengils | GU10 |
| Litur | Svartur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.010000 |