Kastari GU10-LED Sorego 11x12 cm er nettur og fjölhæfur ljósakastari frá EGLO sem hentar vel þar sem þú vilt hafa beina og markvissa lýsingu. Hann er með svörtu stálhúsi og einföldu yfirbragði sem passar vel inn í nútímaleg heimili.
Ljósastæðan er hagnýt bæði í stofu, gangi og öðrum innirýmum þar sem gott er að geta stýrt ljósinu að ákveðnum stað. Snúningsmöguleikinn gerir það auðvelt að laga lýsinguna að aðstæðum, hvort sem þú vilt leggja áherslu á vegg, mynd eða vinnusvæði.
Meðfylgjandi GU10 LED ljósgjafi gefur 3000 K hlýtt hvítt ljós og 250 lm birtu. Það gerir lampann að góðum valkosti fyrir notalega en skýra lýsingu í daglegu notkunarrými. Stálbyggingin og þéttleikaflokkurinn IP20 gera hann ætlaðan til notkunar innandyra.

| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036830 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 11 x 10.5 x 12 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 9008606239078 |
| Afl (w) | 3 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 12 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 11 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 250 |
| Efni ljóss | Stál |
| Vörunafn | Kastari GU10-LED Sorego 11x12 cm |
| Nettóþyngd | 0.392 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Ljóskastarar |
| Tegund tengils | GU10 |
| Litur | Svartur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.518000 |
| Breidd | 10.5 cm |