Kastarar GU10-LED Portella 80x17 cm er þriggja ljóskastara loftljós frá Eglo sem sameinar hagnýta lýsingu og látlaust útlit. Með stillanlegum kastarahöfðum geturðu auðveldlega stýrt ljósinu eftir þörfum, hvort sem þú vilt lýsa upp vinnusvæði, gönguleið eða skapa notalega birtu í herbergi.
Ljósið er í svörtum lit og úr málmi, sem gefur því sterkt og stílhreint yfirbragð. Það er sérstaklega hentugt þar sem þú vilt fá skýra og markvissa lýsingu án þess að ljósabúnaðurinn taki mikið sjónrænt rými. Eglo hefur hér valið lausn sem er bæði einföld í notkun og auðveld að samræma við aðra innanhússhönnun.
Þrír kastarar gera þér kleift að beina ljósinu á mismunandi fleti, til dæmis á vegg, skáp eða borð. Það er gagnlegt í rýmum þar sem þú þarft meiri stjórn á birtudreifingu en hefðbundið loftljós býður upp á. Með GU10 ljósaperum færðu sveigjanleika við val á ljósgjafa og getur þannig lagað birtuna að eigin þörfum.
Vöruupplýsingar
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036806 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Mál | 80 x 6 x 17 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 9002759336714 |
| Afl (w) | 3.3 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Hæð | 17 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 80 cm |
| Dreyfing ljóss | 38 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 240 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Kastarar GU10-LED Portella 80x17 cm |
| Nettóþyngd | 0.988 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Ljóskastarar |
| RA-gildi | <95 |
| Sería | Portello |
| Tegund tengils | GU10 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.168000 |
| Breidd | 6 cm |