
Philips Hue Being er loftljós með innbyggðri LED-lýsingu sem hentar þar sem þú vilt fá góða almenna lýsingu og geta stillt hana eftir aðstæðum. Svarti liturinn og einföld lögun gera lampann að snyrtilegri lausn í flestum rýmum heimilisins.
Þú getur stillt ljósið frá hlýju hvítu yfir í kaldara dagsbirtuljós, sem er hentugt þegar þörfin breytist yfir daginn – til dæmis skýrara ljós fyrir verkefni og mýkra ljós þegar slakað er á. Ljósinu er einnig hægt að dimma, þannig að þú finnur auðveldlega rétta birtu fyrir hverja stund.
Með breiðu bili í litahitastigi getur Being-ljósið farið frá notalega hlýju ljósi yfir í kaldara og skarpara ljós. Það gerir það að góðu vali í rýmum þar sem sama loftljósið þarf að nýtast bæði til daglegrar notkunar og fyrir rólegra kvöldumhverfi.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Vörumerki | PHILIPS HUE |
| Vörunúmer | 1002533 |
| Þvermál | 34.8 cm |
| Mál | 5.1 x 34.8 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 8719514341135 |
| Afl (w) | 27 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 5.1 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2400 |
| Vörunafn | Loftljós LED Being svartur 32W m/dimmer Philips Hue |
| Nettóþyngd | 1.792 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Loftljós |
| Sería | Being |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Stíll | MODERN |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.391000 |