
Philips Hue Being er LED-loftljós sem gefur þér sveigjanlega lýsingu í daglegu lífi – allt frá mjúku, hlýju ljósi þegar þú vilt slaka á yfir í kaldara, skýrara ljós þegar þörf er á betri birtu. Ljósinu fylgir dimmerrofi sem gerir þér kleift að stilla birtuna á einfaldan hátt.
Loftljósið er með innbyggðri LED-ljósuppsprettu og er ætlað til fastra uppsetningar innanhúss. Samsetning málms og plastskerms stuðlar að hreinu yfirbragði og góðri ljóssdreifingu, þannig að rýmið nýtur jafns ljóss án þess að það verði óþægilega beint.
Með litahitastigi frá 2200 K upp í 6500 K geturðu valið á milli hlýrra tóna fyrir notalega stemningu og kaldari tóna sem henta vel þegar þú vilt skýrari lýsingu, til dæmis við eldamennsku, lestur eða föndur.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Vörumerki | PHILIPS HUE |
| Vörunúmer | 1002531 |
| Þvermál | 34.8 cm |
| Mál | 5.1 x 34.8 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 8719514341111 |
| Afl (w) | 27 |
| Orkuflokkur | F |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 5.1 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 2400 |
| Vörunafn | Loftljós LED Being állitaður 32W m/dimmer Philips Hue |
| Nettóþyngd | 1.792 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | LED loftljós |
| Sería | Being |
| Stíll | CLASSIC |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.391000 |