LEDVANCE Smart+ Planon er kringlótt loftljós með innbyggðri LED-lýsingu sem hentar vel sem aðallýsing í rýmum þar sem þú vilt geta stillt bæði birtu og litblæ eftir þörfum. Ljósaplötan er með hvítum málmhluta og hvítu plastskyggni sem hjálpar til við að dreifa ljósinu jafnt.
Þú getur valið á milli hlýhvíts og kaldhvíts ljóss til að laga lýsinguna að deginum og verkefnunum, og einnig notað litaða lýsingu þegar þú vilt skapa sérstaka stemningu. Með 1600 lúmena ljósflæði og 20 W afli færðu öfluga almennlýsingu með hóflegri orkunotkun, og innbyggða LED-einingin er hönnuð til langrar notkunar.
Ljósinu er hægt að stilla frá 3000 K (hlýrra, notalegra ljós) upp í 6500 K (kaldara, skarpara ljós). Það er sérstaklega gagnlegt þar sem sama rýmið er notað bæði til slökunar og vinnu. Að auki býður RGBTW upp á litaða lýsingu til að breyta andrúmslofti rýmisins á einfaldan hátt.

| Vörumerki | LEDVANCE |
| Vörunúmer | 1037743 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000-6500 |
| Þvermál | 30 cm |
| Mál | 6.9 x 30 cm ( H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4058075484696 |
| Afl (w) | 20 |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 6.9 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1600 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | LED Panel ljós Planon Ledvance Smart+ RGBTW Ø30cm |
| Nettóþyngd | 1.465 |
| Vörutegund | Loftljós |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Smart+ |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.641000 |