LED Panel ljós Planon Ledvance Smart+ RGBTW 120x30 cm er hentugt loftljós fyrir þá sem vilja sveigjanlega og þægilega lýsingu í daglegu lífi. Með LEDVANCE Smart+ stýringu færðu ljós sem hægt er að aðlaga að mismunandi aðstæðum, hvort sem þú vilt bjart vinnuljós, hlýrri kvöldstemningu eða litríka lýsingu fyrir sérstök tilefni.
Ljósflæðið er 3300 lm og afl ljósins 40 W, sem gefur góða birtu án þess að ganga á orkunýtingu. Ljóshiti er stillanlegur á bilinu 3000–6500 K, þannig að auðvelt er að velja milli hlýs og kalds ljóss eftir rými og notkun. Ljósdempun gerir þér síðan kleift að stilla birtuna nákvæmlega að þínum þörfum.
Húsið er í hvítum lit með hreinu og einföldu yfirbragði sem passar vel inn í flest innivistarrými. Málmbygging og plastdreifari hjálpa til við að skapa jafna og notalega birtu. Með 25.000 klst. áætluðum endingartíma er þetta praktísk lausn fyrir heimili þar sem áreiðanleg lýsing skiptir máli.
Þetta loftljós tengist heimilisneti án sértæks tengibúnaðar og er því einfalt í uppsetningu fyrir snjallheimili. Í appi er hægt að stjórna birtu og ljóslit, sem hentar vel þegar þú vilt hafa sömu lýsingu í takt við dagskrána yfir daginn. LEDVANCE Smart+ línan er þannig góð lausn fyrir þá sem vilja sameina þægindi, sveigjanleika og nútímalega lýsingu.

| Vörumerki | LEDVANCE |
| Vörunúmer | 1037721 |
| Litur á ljósi | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000-6500 |
| Mál | 120 x 30 x 6.2 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4058075484511 |
| Afl (w) | 40 |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Hæð | 6.2 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 120 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 3300 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | LED Panel ljós Planon Ledvance Smart+ RGBTW 120x30 cm |
| Nettóþyngd | 4.610 |
| Vörutegund | Loftljós |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Smart+ |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 5.070000 |
| Breidd | 30 cm |