Description
| Vörumerki | PHILIPS HUE |
| Vörunúmer | 1527798 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 1000-20000 |
| Mál | 14 m ( L ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 8720169371538 |
| Afl (w) | 17.1 |
| Áæltlaður líftími | 25000 |
| Innanhúss eða utanhúss | Inni & úti |
| IP-flokkur | IP65 |
| Lengd | 14 m |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| LightWarmness | Multicolor |
| Lúmen | 1000 |
| Vörunafn | Ljósasería 20xLED Festavia 14m Philips Hue |
| Nettóþyngd | 2.200 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Ljósaseríur rafmagn |
| Stíll | MODERN |
| Spenna | 220 |
| Þyngd (kg) | 3.350000 |