Greinaklippur 32 mm Starcut Pro L Gardena er handhægt verkfæri fyrir snyrtingu trjáa þar sem ná þarf upp í hæð án þess að klifra. Með löngu skafti og góðu vinnusviði er auðveldara að halda stjórn á klippingunni og vinna af meiri nákvæmni. GARDENA hefur hannað verkfærið með það í huga að gera grisjun einfaldari og öruggari í daglegri notkun.
Skurðargetan nær allt að 32 mm, sem hentar vel þegar klippa þarf bæði smærri og stærri greinar. Lengdin er 1720 mm, breiddin 125 mm og hæðin 79 mm, þannig að verkfærið er með þægilega stærð fyrir vinnu í garðinum. Þyngdin er 2,8 kg.
| Vörumerki | GARDENA |
| Vörunúmer | 1498257 |
| Mál | 1720 x 125 x 79 mm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4066407021952 |
| Hæð | 79 mm |
| Lengd | 1720 mm |
| Vörunafn | Greinaklippur 32 mm Starcut Pro L Gardena |
| Nettóþyngd | 2.300 |
| Vörutegund | Greinaklippur |
| Sería | StarCut |
| Þyngd (kg) | 2.800000 |
| Breidd | 125 mm |