Greinaklippur 45mm Gardena EnergyCut L er hentugt garðáhald fyrir snyrtilega og markvissa klippingu á ferskum greinum. Með löngum handföngum nýtist afl betur í hverju klippi, þannig að verkið verður léttara og stjórnunin betri. GARDENA hefur lagt áherslu á þægilega notkun, svo klippurnar henta vel þegar unnið er lengur í einu.
Þessi greinaklippur eru sérstaklega gagnlegar þegar þarf að klippa greinar sem eru of þykkar fyrir venjulegar klippur. Þær hjálpa til við að halda runnum og trjám snyrtilegum án þess að krefjast mikils afls frá notandanum. Lengdin er 670 mm, sem gefur gott vinnusvið, og heildarmálin eru 670 x 228 x 35 mm.
| Vörumerki | GARDENA |
| Vörunúmer | 1498263 |
| Mál | 670 x 228 x 35 mm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4066407022065 |
| Hæð | 35 mm |
| Lengd | 670 mm |
| Vörunafn | Greinaklippur 45mm Gardena EnergyCut L |
| Nettóþyngd | 1.095 |
| Vörutegund | Greinaklippur |
| Þyngd (kg) | 1.201000 |
| Breidd | 228 mm |