Greinaklippur 50mm Gardena EnergyCut Pro L er hentugt garðverkfæri fyrir þá sem vilja klippa greinar með meiri krafti og minni áreynslu. GARDENA hefur lagt áherslu á notagildi og þægindi í notkun, þannig að auðveldara er að sinna snyrtingu á trjám og runnum án þess að klippingin verði þreytandi.
Með 750 mm lengd færðu gott vogarafl sem nýtist sérstaklega þegar klippa þarf þykkari greinar eða ná betur að erfiðum stöðum. Verkfærið er 231 mm á breidd og 31 mm á hæð, sem gefur trausta og handhæga heild. Þetta er praktísk lausn fyrir reglulegt garðhald þar sem nákvæmni og kraftur þurfa að fara saman.
Lengdin á þessu verkfæri hjálpar til við að halda góðri vinnustöðu og minnka álag þegar unnið er lengur í senn. Það gerir klippingu þægilegri, sérstaklega þegar þarf að ná inn í þéttan gróður eða vinna með greinar sem eru ofar eða lengra frá líkamanum. Fyrir heimilisgarða og snyrtingu á trjágróðri er þetta áreiðanlegur kostur frá Gardena.
| Vörumerki | GARDENA |
| Vörunúmer | 1498267 |
| Mál | 750 x 231 x 31 mm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4066407022225 |
| Hæð | 31 mm |
| Lengd | 750 mm |
| Vörunafn | Greinaklippur 50mm Gardena EnergyCut Pro L |
| Nettóþyngd | 1.305 |
| Vörutegund | Greinaklippur |
| Þyngd (kg) | 1.460000 |
| Breidd | 231 mm |