Greinaklippur 45 mm Non-Slip Home>it er handhæg greinaklippa frá HOME IT GARDEN sem hentar vel til að snyrta greinar og runna með góðri stjórn. Hún er gerð fyrir þá sem vilja vinna nákvæmt verk í garðinum án þess að leggja of mikið álag á hendur og handleggi.
Með non-slip gripi situr verkfærið betur í hendi, sem gerir klippingu stöðugri þegar unnið er lengur í senn. Gírbúnaðurinn nýtist vel þegar klippa þarf sverari greinar, og gerir verkið liprara og þægilegra.
Handföngin eru hönnuð til að veita gott hald, sem skiptir miklu þegar unnið er í bleytu eða með hanska. Það gerir greinaklippuna að nytsamlegu garðáhaldi fyrir reglulegt viðhald á trjám og runnum.
| Þykkt á grein | 4.5 |
| Vörunúmer | 1493958 |
| Vörumerki | HOME IT GARDEN |
| Mál | 750 cm ( L ) |
| Strikamerki | 5708614920701 |
| Lengd | 750 cm |
| Vörunafn | Greinaklippur 45 mm Non-Slip Home>it |
| Nettóþyngd | 1.480 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Greinaklippur |
| Þyngd (kg) | 1.580000 |