Greinaklippur 6 mm 2stk sett Home>it er praktískt sett fyrir almenna snyrtingu í garðinum, þar sem gott er að hafa tvö klippitæki sem nýtast við ólík verkefni. Með því að velja rétt tæki fyrir hverja grein verður vinnan bæði liprari og nákvæmari.
Settið er sérlega hentugt þegar unnið er reglulega í garðinum og þarf að halda gróðri vel snyrtum. Það auðveldar þér að klippa með meiri stjórn og fá snyrtilegri niðurstöðu, hvort sem verið er að laga runna, fjarlægja óæskilegan vöxt eða móta plöntur.
| Mál | 22 cm ( L ) |
| Vörunúmer | 1493959 |
| Strikamerki | 5708614920589 |
| Lengd | 22 cm |
| Vörunafn | Greinaklippur 6 mm 2stk sett Home>it |
| Nettóþyngd | 0.160 |
| Vörutegund | Garðklippur |
| Þyngd (kg) | 0.180000 |