Greinaklippur 42mm Gardena EnergyCut basic er handhægt verkfæri fyrir snyrtingu á greinum í garðinum þegar þarf að klippa ferskan við á skilvirkan hátt. Það hentar vel fyrir heimilisgarðinn þar sem gott aðgengi, nákvæmur skurður og minna álag skiptir máli.
Með skurðargetu upp á allt að 42 mm ræður það við stærri greinar en hefðbundnar klippur. Lengdin á handföngunum gefur gott afl í klippingunni og auðveldar verkið þegar unnið er með þykkari greinar. Gardena leggur hér áherslu á einfalt og traust garðverkfæri sem nýtist vel við reglubundna umhirðu.
| Vörumerki | GARDENA |
| Vörunúmer | 1498261 |
| Mál | 656 x 211 x 29 mm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4066407504912 |
| Hæð | 29 mm |
| Lengd | 656 mm |
| Vörunafn | Greinaklippur 42mm Gardena EnergyCut basic |
| Nettóþyngd | 1.410 |
| Vörutegund | Greinaklippur |
| Þyngd (kg) | 1.430000 |
| Breidd | 211 mm |