Greinaklippur 24mm Gardena PremiumCut Pro Flex er handhægt verkfæri fyrir snyrtilega og nákvæma klippingu á greinum í garðinum. GARDENA hefur lagt áherslu á þægindi í notkun, þannig að klippurnar henta vel þegar unnið er lengur í einu eða þegar þarf að klippa marga sprota og smærri greinar.
Blöðin eru gerð til að skera hreint, sem hjálpar plöntunum að jafna sig betur eftir klippingu. Stillanleg opnun handfanganna gerir auðveldara að finna þægilega stöðu fyrir mismunandi hendur, og mjúkir snertifletir bæta gripið. Öryggislæsingin eykur öryggi við geymslu og flutning.
| Vörumerki | GARDENA |
| Vörunúmer | 1498239 |
| Mál | 215 x 22 x 63 mm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4066407022461 |
| Hæð | 63 mm |
| Lengd | 215 mm |
| Vörunafn | Greinaklippur 24mm Gardena PremiumCut Pro Flex |
| Nettóþyngd | 0.253 |
| Vörutegund | Garðklippur |
| Þyngd (kg) | 0.269000 |
| Breidd | 22 mm |