Greinasög 135P Gardena er handhæg greinasög frá GARDENA sem hentar vel þegar klippa þarf þykkari greinar og sinna minni sögunarverkefnum í garðinum. Hún er létt í meðförum og auðvelt er að leggja hana saman þegar hún er ekki í notkun, þannig að hún fer vel í geymslu og er þægileg að hafa með sér.
Sagarblaðið er 13,5 cm langt og hannað til að skera jafnt og örugglega. Handfangið er lítið hallandi og með góðu gripi, sem hjálpar til við betri stjórn þegar unnið er með togandi hreyfingar. Læsingin heldur söginni stöðugri í notkun og gerir hana jafnframt örugga þegar hún er felld saman. Þetta er hagnýt lausn fyrir þá sem vilja áreiðanlegt garðáhald frá GARDENA.
| Vörumerki | GARDENA |
| Vörunúmer | 1080806 |
| Mál | 150 mm ( L ) |
| Strikamerki | 4078500874205 |
| Lengd | 150 mm |
| Vörunafn | Greinasög 135P Gardena |
| Nettóþyngd | 0.220 |
| Vörutegund | Handsagir |
| Lengd á sverði | 13.5 cm |
| Þyngd (kg) | 0.250000 |