Greinaklippur 50mm Gardena Telecut Pro L er hentugt garðáhald þegar þarf að komast að greinum sem eru utan seilingar með hefðbundnum klippum. Með því færðu meiri stjórn við snyrtingu og getur unnið þægilegar við trjá- og runnaskurð án þess að teygja þig óþarflega mikið.
GARDENA hefur lagt áherslu á að gera verkfærið lipurt í notkun og vel fallið til almennrar garðhirðu. Það nýtist vel þegar markmiðið er að halda gróðri snyrtilegum og vinna markvisst að reglulegri umhirðu.
| Vörumerki | GARDENA |
| Vörunúmer | 1498265 |
| Mál | 649 x 220 x 43 mm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4066407022140 |
| Hæð | 43 mm |
| Lengd | 649 mm |
| Vörunafn | Greinaklippur 50mm Gardena Telecut Pro L |
| Nettóþyngd | 1.340 |
| Vörutegund | Greinaklippur |
| Þyngd (kg) | 1.460000 |
| Breidd | 220 mm |