Greinaklippur 32 mm Starcut Pro S Gardena er handhægt verkfæri fyrir snyrtingu á trjám og runnum þar sem ná þarf lengra upp án þess að klifra. GARDENA hefur hannað það þannig að auðveldara er að komast að greinum í krónunni og vinna nákvæmlega frá jörðu.
Klippan hentar sérstaklega vel þegar þú vilt halda trjám í góðu formi og fjarlægja greinar sem eru orðnar of þéttar eða fyrirferðarmiklar. Með 32 mm hámarksþvermáli færðu gott svigrúm fyrir algenga snyrtingu í garðinum, og StarCut serían er þekkt fyrir að gera slíka vinnu þægilegri og markvissari.
| Vörumerki | GARDENA |
| Vörunúmer | 1498256 |
| Mál | 1585 x 125 x 51 mm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4066407021938 |
| Hæð | 51 mm |
| Lengd | 1585 mm |
| Vörunafn | Greinaklippur 32 mm Starcut Pro S Gardena |
| Nettóþyngd | 1.010 |
| Vörutegund | Greinaklippur |
| Sería | StarCut |
| Þyngd (kg) | 1.090000 |
| Breidd | 125 mm |