Greinaklippur 50mm Gardena EnergyCut Pro S er handhægt verkfæri fyrir snyrtingu á ferskum greinum í garðinum. Með hjálp frá GARDENA færðu klippur sem eru gerðar til að gera vinnuna léttari, sérstaklega þegar þarf að klippa þykkari greinar og halda góðri stjórn á hverju sniði.
Lengdin á verkfærinu gefur gott vinnusvið og hjálpar til við að beita krafti á skilvirkari hátt. Það nýtist vel við almenna umhirðu trjáa og runna þar sem mikilvægt er að fá hreina og nákvæma klippingu án þess að þreyta hendurnar um of.
Blöðin eru hönnuð til að vinna snyrtilega í ferskum viði, þannig að sárið verður jafnara og snyrtilegra. Það skiptir máli þegar markmiðið er að halda plöntum í góðu ásigkomulagi og vinna hratt og örugglega í garðinum.
| Vörumerki | GARDENA |
| Vörunúmer | 1498266 |
| Mál | 600 x 187 x 31 mm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4066407022201 |
| Hæð | 31 mm |
| Lengd | 600 mm |
| Vörunafn | Greinaklippur 50mm Gardena EnergyCut Pro S |
| Nettóþyngd | 1.185 |
| Vörutegund | Greinaklippur |
| Þyngd (kg) | 1.302000 |
| Breidd | 187 mm |