Greinaklippur 32 mm og sög Starcut Pro L Gardena er hannað fyrir þægilega klippingu á greinum í hæð og hjálpar þér að vinna örugglega frá jörðu. Með því nærðu betur að greinum sem annars væru erfiðar í aðgengi, og þú getur sinnt snyrtingu á trjám og runnum án óþarfa erfiðis.
Verkfærið er sérlega nytsamlegt þegar þarf að halda trjákrónum í lagi eða fjarlægja greinar sem standa út úr. Skurðaðgerðin er gerð til að gefa hreinni sár og meiri stjórn við vinnuna, sem skiptir máli þegar unnið er reglulega í garðinum. GARDENA leggur hér áherslu á notagildi sem einfaldar garðhirðu yfir lengri tíma.
| Vörumerki | GARDENA |
| Vörunúmer | 1498258 |
| Mál | 1720 x 125 x 79 mm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4066407021976 |
| Hæð | 79 mm |
| Lengd | 1720 mm |
| Vörunafn | Greinaklippur 32 mm og sög Starcut Pro L Gardena |
| Nettóþyngd | 2.800 |
| Vörutegund | Greinaklippur |
| Þyngd (kg) | 3.900000 |
| Breidd | 125 mm |