Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1041761 |
| ColorTemperatureJoined | 2700 |
| Þvermál | 3.7 cm |
| Mál | 9.9 x 3.7 cm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 9008606228928 |
| Afl (w) | 4.9 |
| Orkuflokkur | F |
| Lengd | 9.9 cm |
| Lúmen | 470 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E14 5W Ø38 mm |
| Nettóþyngd | 0.020 |
| Vörutegund | Kertaperur |
| RA-gildi | 80 |
| Tegund tengils | E14 |
| Þyngd (kg) | 0.030000 |