Kúpull LED 18W Universal Halo Design Ø33cm IP44 er stílhreint loftljós frá Halo Design sem sameinar mjúka birtu, einfalt yfirbragð og góða notkunarmöguleika í daglegu heimilislífi. Það hentar einkar vel þar sem óskað er eftir ljósum sem lýsa rýmið vel án þess að vera áberandi.
Ljósinu fylgir innbyggð LED-tækni sem gefur 1440 lm og 3000 K ljós, sem skapar hlýja og notalega birtu. Með þriggja þrepa dimmingu geturðu stillt birtustigið eftir þörfum, hvort sem þú vilt bjart ljós yfir daginn eða mildari lýsingu á kvöldin. Það gerir ljósið sérstaklega hentugt í stofu, gang eða svefnherbergi.
Með IP44 vörn er ljósið vel fallið til notkunar þar sem raki getur verið til staðar, til dæmis á baðherbergi eða í þvottahúsi. Ytra byrðið er svart en skermurinn hvítur, sem gefur fallega andstæðu og hreint útlit. Halo Design hefur hér valið efnis- og litasamsetningu sem gerir ljósið auðvelt að para við nútímalegar innréttingar.
Þvermál ljóssins er 33 cm og hæðin 6,2 cm, þannig að það situr þétt upp við loftið og tekur lítið rými. Það er því góð lausn þar sem lofthæð er takmörkuð eða þar sem óskað er eftir látlausri lýsingu sem truflar ekki heildarútlit herbergisins.
| Vörumerki | Halo Design |
| Vörunúmer | 1173576 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Dýpt | 33 cm |
| Þvermál | 33 cm |
| Mál | 33 x 33 x 6.2 x 33 x 33 cm ( L x B x H x D x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 5705639719907 |
| Afl (w) | 18 |
| Orkuflokkur | F |
| Hæð | 6.2 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 33 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 1440 |
| Efni ljóss | Plast |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Kúpull LED 18W Universal Halo Design Ø33cm IP44 |
| Nettóþyngd | 0.760 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Loftljós |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Universal |
| Tegund tengils | LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 5.000000 |
| Breidd | 33 cm |