Gipstappi fyrir hart gips Fischer GKM 4,5x35mm 6stk er ætlaður til notkunar í hörðu gipsi og hentar vel þegar þú þarft trausta festingu í plötuefni. Með þessari lausn frá Fischer færðu tappara sem er gerður fyrir nákvæma og snyrtilega uppsetningu þar sem mikilvægt er að festingin haldi vel.
Stærðin 4,5 x 35 mm gerir hann hentugan fyrir fjölbreyttar innanhússfestingar, til dæmis þegar festa þarf smærri fylgihluti eða léttan búnað. Hann er góður kostur þegar þú vilt vinna hratt og fá jafna niðurstöðu án óþarfa fyrirhafnar.
| Vörumerki | FISCHER |
| Vörunúmer | 1001929 |
| Þvermál | 4.5 mm |
| Mál | 35 x 4.5 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 4006209909171 |
| Lengd | 35 mm |
| Vörunafn | Gipstappi fyrir hart gips Fischer GKM 4,5x35mm 6stk |
| Nettóþyngd | 0.070 |
| Vörutegund | Gipstappar |
| Þyngd (kg) | 0.070000 |