Múrtappi 4x20mm Stabilit 50stk er alhliða stinga sem hentar fyrir ýmis konar festingar í steini, múrsteini, léttsteypu og náttúrusteini. Hann er góður kostur þegar þú vilt festa léttan til meðalþungan búnað á öruggan hátt í traustan undirstöðumassa.
Stærðin er 4 x 20 mm, sem gerir hann hentugan þar sem pláss er takmarkað og nákvæm festing skiptir máli. FISCHER býður hér upp á einfaldan og nytsamlegan valkost fyrir hefðbundin verk heima eða á verkstað.
Stingurinn er ætlaður til notkunar í múrsteini, steypu, léttsteypu og náttúrusteini. Það gerir hann fjölhæfan þegar unnið er með mismunandi vegg- og burðarefni og auðveldar val á réttri festingu fyrir verkefnið.
| Vörumerki | FISCHER |
| Vörunúmer | 1061316 |
| Þvermál | 4 mm |
| Mál | 20 x 4 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 8590369108629 |
| Lengd | 20 mm |
| Vörunafn | Múrtappi 4x20mm Stabilit 50stk |
| Nettóþyngd | 0.015 |
| Vörutegund | Alhliða stinga |
| Þyngd (kg) | 0.015000 |