Múrtappar 6x30mm Fischer 200stk er ætlaður til að veita trausta festingu í hörðum byggingarefnum og hentar vel þegar festa þarf í múr eða steypu. Hann er með þvermál 6 mm og lengd 30 mm, sem gerir hann hentugan fyrir fjölbreyttar léttar og meðalþungar uppsetningar.
Tapparnir frá FISCHER eru góður kostur þegar mikilvægt er að fá jafna og örugga festingu með einfaldri uppsetningu. Þeir koma í stórum pakka, þannig að auðvelt er að eiga nægilegt magn fyrir fleiri verkefni í einu.
| Vörumerki | FISCHER |
| Vörunúmer | 1061151 |
| Þvermál | 6 mm |
| Mál | 30 x 6 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 4006209501252 |
| Lengd | 30 mm |
| Vörunafn | Múrtappar 6x30mm Fischer 200stk |
| Nettóþyngd | 0.130 |
| Vörutegund | Múrtappar |
| Þyngd (kg) | 0.130000 |