Múrtappi 6x30mm Fischer Duopower 6stk með vinkilkrók er hagnýt lausn þegar festa þarf hluti á vegg eða í loft með öruggum hætti. Hún sameinar tappar og vinkilkrók í einni pakkningu og hentar vel fyrir ýmis verkefni þar sem þörf er á stöðugri og snyrtilegri festingu. FISCHER leggur hér áherslu á einfalda notkun og áreiðanlega virkni.
Tappinn er 6 mm í þvermál og 30 mm á lengd, sem gerir hann að þægilegri stærð fyrir fjölbreytt heimilis- og smærri uppsetningarverkefni. Í pakkanum eru 6 stk., þannig að auðvelt er að ljúka nokkrum festingum í sömu lotu.
| Magn í pakka | 6 |
| Vörunúmer | 1065153 |
| Vörumerki | FISCHER |
| Þvermál | 6 mm |
| Mál | 30 x 6 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 4048962237092 |
| Lengd | 30 mm |
| Vörunafn | Múrtappi 6x30mm Fischer Duopower 6stk með vinkilkrók |
| Nettóþyngd | 0.042 |
| Aðal Litur | Rauður |
| Vörutegund | Alhliða stinga |
| Sería | Duoline |
| Þyngd (kg) | 0.042000 |