Múrtappi 6x30mm Stabilit 18stk er hentug lausn þegar þú þarft trausta festingu í vegg eða annað byggingarefni. Með 6 mm þvermáli og 30 mm lengd hentar hann vel í algeng verkefni þar sem mikilvægt er að festingin sitji stöðugt og taki vel við álagi. STABILIT býður hér upp á einfalt og nytsamlegt val fyrir heimilis- og verklegar framkvæmdir.
Alhliða stungan er gerð til að auðvelda uppsetningu og veita öruggt grip þegar skrúfur eru settar í. Hún kemur sér vel í mörgum aðstæðum þar sem þarf áreiðanlega festingu án óþarfa fyrirhafnar. Með 18 stykkjum í pakka er auðvelt að hafa nægilegt magn við höndina fyrir smærri verkefni eða nokkrar festingar í einu.
| Vörumerki | Stabilit |
| Vörunúmer | 1002107 |
| Þvermál | 6 mm |
| Mál | 30 x 6 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 4048962230482 |
| Lengd | 30 mm |
| Vörunafn | Múrtappi 6x30mm Stabilit 18stk |
| Nettóþyngd | 0.019 |
| Vörutegund | Alhliða stinga |
| Þyngd (kg) | 0.019000 |