Múrtappi 8x40mm Stabilit R 50stk er alhliða stinga sem nýtist vel þegar festa þarf hluti í múr eða steypu. Hún er hentug í fjölbreytt verkefni þar sem þörf er á stöðugri og traustri festingu, bæði við smærri viðgerðir og almenna uppsetningu.
STABILIT stingan er með 40 mm lengd og 8 mm þvermál, sem gerir hana að góðum valkosti fyrir staðlaðar festingar. Hún kemur sér vel þegar mikilvægt er að fá jafna og örugga niðurstöðu án óþarfa fyrirhafnar.
| Vörumerki | Stabilit |
| Vörunúmer | 1000094 |
| Þvermál | 8 mm |
| Mál | 40 x 8 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 4048962230451 |
| Lengd | 40 mm |
| Vörunafn | Múrtappi 8x40mm Stabilit R 50stk |
| Nettóþyngd | 0.099 |
| Vörutegund | Alhliða stinga |
| Þyngd (kg) | 0.099000 |