Gipsfesting Stabilit 4x45mm 4stk er hagnýt festing fyrir uppsetningar í gipsi þar sem mikilvægt er að fá stöðuga og trausta festingu. Hún hentar vel í smærri verkefni á heimili eða í viðhaldi, þar sem þörf er á einfaldri og snyrtilegri lausn.
Festingin er 4 mm í þvermál og 45 mm löng, sem gerir hana hentuga fyrir léttari frágang og festingar í gipsplötum. Pakkinn inniheldur 4 stk., sem er þægilegt þegar aðeins þarf nokkrar festingar í einu. STABILIT leggur hér áherslu á praktíska lausn sem auðveldar uppsetningu án óþarfa fyrirhafnar.
| Magn í pakka | 4 |
| Vörunúmer | 1059050 |
| Vörumerki | Stabilit |
| Þvermál | 4 mm |
| Mál | 45 x 4 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 8590369109855 |
| Lengd | 45 mm |
| Vörunafn | Gipsfesting Stabilit 4x45mm 4stk |
| Nettóþyngd | 0.047 |
| Vörutegund | Gipstappar |
| Þyngd (kg) | 0.047000 |