Gipsfesting Stabilit 6x37mm 2stk er hagnýt festing frá STABILIT fyrir gips og önnur holrúm þar sem þarf trausta gripfestu. Hún er sérstaklega nytsamleg þegar festa á hluti á vegg sem ekki heldur hefðbundnum skrúfum vel.
Þegar festingin er komin á sinn stað þenst hún út aftan við plötuna og hjálpar þannig til við að dreifa álaginu betur. Það gerir hana að góðum kosti fyrir heimilisverkefni þar sem mikilvægt er að fá örugga og snyrtilega niðurstöðu.
Með 6 mm þvermál og 37 mm lengd er þessi lausn í þægilegri stærð fyrir almennar festingar í gips. STABILIT býður hér upp á einfalda og hagnýta leið þegar festa þarf í holan vegg án þess að nota umfangsmeiri festibúnað.
| Vörumerki | Stabilit |
| Vörunúmer | 1001982 |
| Þvermál | 6 mm |
| Mál | 37 x 6 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 8590369112190 |
| Lengd | 37 mm |
| Vörunafn | Gipsfesting Stabilit 6x37mm 2stk |
| Nettóþyngd | 0.070 |
| Vörutegund | Gipstappar |
| Þyngd (kg) | 0.070000 |