Gipstappar Fischer Duoblade 4x44mm 10stk er hentug lausn þegar festa þarf hluti í gipsvegg með öruggum og snyrtilegum hætti. Hún er frá Fischer og er hluti af Duoline-seríunni, sem er ætluð til að auðvelda festingar í gipsi og halda þeim stöðugum við daglega notkun.
Þessi gerð er 44 mm að lengd og kemur í pakka með 10 stykkjum, sem gerir hana gagnlega í smærri verkefni og við viðhald á heimili. Grái liturinn fellur vel að flestum innanhússlausnum og einfaldar frágang þar sem festingin sést.
| Magn í pakka | 10 |
| Vörunúmer | 1061441 |
| Vörumerki | FISCHER |
| Mál | 44 mm ( L ) |
| Strikamerki | 4048962323788 |
| Lengd | 44 mm |
| Vörunafn | Gipstappar Fischer Duoblade 4x44mm 10stk |
| Nettóþyngd | 0.036 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Gipstappar |
| Sería | Duoline |
| Þyngd (kg) | 0.036000 |