Gipstappar Fischer 5x90mm 4stk með skrúfum er hentug festilausn þegar festa þarf hluti í plötuefni á öruggan og einfaldan hátt. Með henni fæst góð festing í gifsplötum, og skrúfurnar sem fylgja gera uppsetninguna fljótlega og þægilega.
FISCHER tapparnir eru sérstaklega nytsamlegir þegar þú vilt festa hluti án þess að nota flókin verkfæri. Þeir henta vel þar sem mikilvægt er að fá stöðuga og trausta festingu í vegg úr plötuefni.
| Vörumerki | FISCHER |
| Vörunúmer | 1062152 |
| Þvermál | 10 mm |
| Mál | 90 x 10 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 4048962192414 |
| Lengd | 90 mm |
| Vörunafn | Gipstappar Fischer 5x90mm 4stk með skrúfum |
| Nettóþyngd | 0.074 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Gipstappar |
| Sería | Powerknot |
| Þyngd (kg) | 0.074000 |