Gipsfesting Stabilit 4x32mm 4stk er hagnýt festing fyrir gipsplötur þegar þú vilt fá trausta og snyrtilega niðurstöðu. Hún er sérstaklega gagnleg við uppsetningu þar sem festingin þarf að sitja örugglega og halda vel án þess að flækja verkið.
Festingin er úr stáli og er 4 mm í þvermál og 32 mm á lengd. Pakkað er með 4 stykkjum, sem hentar vel fyrir smærri verkefni eða þegar þú þarft nokkrar eins festingar í einu. Stabilit býður hér upp á einfalda og praktíska lausn fyrir vinnu í gipsi.
| Antal pr. pakke (stk) | 4 |
| Vörunúmer | 1061401 |
| Varemærke | Stabilit |
| Diameter | 4 mm |
| Mál | 32 x 4 mm ( L x Ø ) |
| EAN-nr | 8590369109848 |
| Længde | 32 mm |
| Produktnavn | Gipsfesting Stabilit 4x32mm 4stk |
| Nettovægt, kg. | 0.038 |
| Produkttype | Gipstappar |
| Vægt, kg. | 0.038000 |