Gipstappi alhliða og skrúfur 5x55 mm 25stk er hentug lausn þegar þú þarft áreiðanlega festingu í gipsi. Settið er ætlað til að einfalda verkið og gera uppsetningu markvissa, hvort sem um er að ræða smærri innanhússverk eða almennar viðgerðir. FISCHER leggur hér áherslu á að auðvelt sé að ná góðri festingu með samhæfðum hlutum í réttum málum.
Með 5 mm þvermáli og 55 mm lengd fæst festing sem hentar vel fyrir algeng verkefni í plötuefni. Skrúfurnar fylgja með og gera það auðveldara að koma verkinu fljótt í framkvæmd án þess að velja aukahluti sérstaklega. Þetta er praktísk lausn þegar þú vilt hafa rétta stærð við höndina og vinna hreint og skipulega.
| Vörumerki | FISCHER |
| Vörunúmer | 1488670 |
| Þvermál | 5 mm |
| Mál | 55 x 5 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 4048962524024 |
| Lengd | 55 mm |
| Vörunafn | Gipstappi alhliða og skrúfur 5x55 mm 25stk |
| Nettóþyngd | 0.388 |
| Vörutegund | Alhliða stinga |
| Þyngd (kg) | 0.388000 |