
Karmfesting 10x112mm Stabilit 6stk með skrúfum er ætlað til að festa karmi og önnur sambærileg mannvirki á öruggan hátt. Með þessari lausn frá STABILIT færðu festingu sem er einföld í notkun og hentar vel þegar mikilvægt er að hluturinn sitji stöðugt og rétt.
Festingin er 10 mm í þvermál og 112 mm á lengd, sem gerir hana hentuga fyrir verkefni þar sem þarf traustan akkerispunkt. Meðfylgjandi skrúfur auðvelda uppsetningu og gera verkið þægilegra frá upphafi til enda.
| Vörumerki | Stabilit |
| Vörunúmer | 1061405 |
| Þvermál | 10 mm |
| Mál | 112 x 10 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 8590369109213 |
| Lengd | 112 mm |
| Vörunafn | Karmfesting 10x112mm Stabilit 6stk með skrúfum |
| Nettóþyngd | 0.303 |
| Vörutegund | PLUG |
| Þyngd (kg) | 0.303000 |