Múrboltar Ø8x111mm 5 stk Fischer FBN HG er ætlað til öruggrar festingar í hörðu undirlagi og hentar vel þegar þú þarft trausta lausn fyrir uppsetningu á ýmsum hlutum. Með FISCHER færðu festingu sem er gerð til að skila stöðugri niðurstöðu í verkefnum þar sem öryggi skiptir máli.
Lengdin er 111 mm og þvermálið 8 mm, sem hjálpar til við að velja rétta festingu fyrir verkefnið áður en hafist er handa. Pakkanum fylgja 5 stykki, sem er þægilegt þegar aðeins þarf nokkrar festingar í einu.
| Magn í pakka | 5 |
| Vörunúmer | 1061128 |
| Vörumerki | FISCHER |
| Þvermál | 8 mm |
| Mál | 111 x 8 mm ( L x þ ) |
| Strikamerki | 4006209223062 |
| Lengd | 111 mm |
| Vörunafn | Múrboltar Ø8x111mm 5 stk Fischer FBN HG |
| Nettóþyngd | 0.236 |
| Vörutegund | Múrboltar |
| Þykkt | 8 mm |
| Þyngd (kg) | 0.236000 |