Múrtappar 8x60mm Stabilit 6stk með skrúfum er praktísk festilausn fyrir múr og önnur hörð byggingarefni. Með fylgjandi skrúfum fæst samhæfð lausn sem sparar tíma við uppsetningu og gerir verkið einfaldara. STABILIT býður hér upp á þægilega og trausta festingu fyrir almenn byggingarverkefni.
Stærðin 8 x 60 mm hentar vel þar sem þarf festingu sem er hvorki of smá né óþarflega fyrirferðarmikil. Varan kemur í 6 stykkja pakka og er því hentug fyrir smærri verkefni, viðgerðir og uppsetningar þar sem þarf nokkrar samsvarandi festingar.
| Vörumerki | Stabilit |
| Vörunúmer | 1061392 |
| Þvermál | 8 mm |
| Mál | 60 x 8 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 8590369109596 |
| Lengd | 60 mm |
| Vörunafn | Múrtappar 8x60mm Stabilit 6stk með skrúfum |
| Nettóþyngd | 0.057 |
| Vörutegund | Múrtappar |
| Þyngd (kg) | 0.057000 |