Gipstappi 4,5x35mm Spit TP12 8 stk er hentug festilausn þegar festa þarf í gips og tryggja að skrúfan sitji vel. SPIT tapparnir eru ætlaðir til notkunar í léttum veggjum þar sem mikilvægt er að fá stöðuga og áreiðanlega festingu.
Þvermálið er 8 mm og lengdin 35 mm, sem hentar vel fyrir algengar innanhússfestingar. Elforzinkað yfirborð bætir endingu og gerir vöruna betur fallna til notkunar þar sem festingin á að halda sér vel yfir tíma.
| Vörumerki | Spit |
| Vörunúmer | 1060107 |
| Þvermál | 8 mm |
| Mál | 8 mm ( Ø ) |
| Strikamerki | 5701291378148 |
| Vörunafn | Gipstappi 4,5x35mm Spit TP12 8 stk |
| Nettóþyngd | 0.058 |
| Aðal Litur | Blár |
| Vörutegund | Gipsskrúfur |
| Þyngd (kg) | 0.058000 |