Garðljós Lanterna 4, E27 frá Eglo, svart, standandi er standandi útiljós frá Eglo sem sameinar klassískt yfirbragð og notagildi fyrir útisvæði. Það hentar sérstaklega vel við stíga, innkeyrslur, sumarhús og verandir þar sem þú vilt bæði lýsingu og fallegt útlit.
Ljósið er úr málmi með gleri og er í svörtum lit sem gerir það auðvelt að samræma við önnur útihúsgögn og byggingar. Með E27 perustæði fæst góð sveigjanleiki þegar velja á ljósgjafa, en perur fylgja ekki með. Varan er með IP44 vörn og er því ætluð til notkunar utandyra.
Þetta er góð lausn ef þú vilt traust garðljós sem setur svip á umhverfið án þess að vera fyrirferðarmikið. Hæðin og breiddin gera það sýnilegt og nýtilegt sem aðalljós eða sem hluta af heildstæðri lýsingu á lóðinni.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036547 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Mál | 55 x 192 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 9002759221454 |
| Hæð | 192 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Gler |
| Vörunafn | Garðljós Lanterna 4, E27 frá Eglo, svart, standandi |
| Nettóþyngd | 6.899 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Ljósastaurar |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 7.865000 |
| Breidd | 55 cm |