Garðljós E27 Cascinetta 79 cm er stílhreint garðljós frá Eglo sem hentar vel við gangstíga, innkeyrslur og aðra útisvæði þar sem þarf áreiðanlega lýsingu. Með E27 ljósastæði færðu sveigjanleika við val á ljósgjafa, þannig að auðvelt er að laga birtuna að þínum þörfum.
Ljósastaurinn er 30,5 cm á hæð og mælist 15 x 15 cm í breidd og lengd. Hann er svartur, úr málmi með glerhlíf, og hentar vel til að skapa snyrtilegt og samræmt yfirbragð í garðinum. Varan er ætluð fyrir 230-240 V og styður allt að 40 W ljósgjafa.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1037579 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Mál | 15 x 15 x 30.5 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 9002759987152 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 30.5 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 15 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Gler |
| Vörunafn | Garðljós E27 Cascinetta 79 cm |
| Nettóþyngd | 1.265 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Beðlampar |
| Sería | Cascinetta |
| Tegund tengils | E27 |
| Litur | Svartur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.750000 |
| Breidd | 15 cm |