Garðljós 100 cm Laterna 4 Eglo svart er stílhreint garðljós frá Eglo sem sameinar klassískt útlit og hentuga notkun utandyra. Það er með svörtu, lakkuðu áli og glerkúpu sem gefur því fágað yfirbragð og passar vel við bæði hefðbundin og nútímaleg útisvæði.
Ljósið er ætlað til að skapa notalega birtu við heimreið, göngustíga eða við inngang. Þar sem það er selt án ljósaperu getur þú valið E27 peru sem hentar þínum þörfum best, hvort sem þú vilt milda stemningu eða skýrari lýsingu. Eglo leggur hér áherslu á einfalt og traust garðljós sem nýtist vel í daglegri notkun.
| Vörumerki | EGLO |
| Vörunúmer | 1036528 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Mál | 20.5 x 100 cm ( B x H ) |
| Strikamerki | 9002759221447 |
| Hæð | 100 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Gler |
| Vörunafn | Garðljós 100 cm Laterna 4 Eglo svart |
| Nettóþyngd | 1.508 |
| Vörutegund | Beðlampar |
| Tegund tengils | E27 |
| Þyngd (kg) | 1.720000 |
| Breidd | 20.5 cm |